Investment 51B
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Investment 51B

chém gió và hơn thế nữa :D

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Latest topics
» bà con vào xem ngay nha
Võ Đài.investment.k51.com Icon_minitimeMon Jun 21, 2010 11:16 pm by Monitor

» triet
Võ Đài.investment.k51.com Icon_minitimeThu Jun 17, 2010 10:04 pm by thehoc_nd91

» Toán cao câp II
Võ Đài.investment.k51.com Icon_minitimeMon May 31, 2010 11:55 pm by palace_snow

» giáo dục thể chất 1
Võ Đài.investment.k51.com Icon_minitimeMon May 31, 2010 11:52 pm by palace_snow

» NHẬT KÍ cảm xúc cho mỗi ngày !!!!
Võ Đài.investment.k51.com Icon_minitimeWed May 19, 2010 9:18 am by chung_ta_la...

» topic làm áo lớp
Võ Đài.investment.k51.com Icon_minitimeThu May 13, 2010 9:31 pm by phonglinh_hn

» mọi người vào đây xưng danh nhá ;) ;) ;)
Võ Đài.investment.k51.com Icon_minitimeFri May 07, 2010 6:56 pm by hoangtung

» mọi người vào đây xưng danh nhá ;) ;) ;)
Võ Đài.investment.k51.com Icon_minitimeThu May 06, 2010 8:53 pm by hoangtung

» tiếng anh trình b
Võ Đài.investment.k51.com Icon_minitimeSun Apr 25, 2010 3:51 pm by homeless_0701

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm

Võ Đài.investment.k51.com

Go down 
phonglinh_hn
homeless_0701
hien
khi cute
Fuchsialane91
Monitor
chung_ta_la...
vcvip
12 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
vcvip

vcvip

Võ Đài.investment.k51.com Empty
Bài gửiTiêu đề: Võ Đài.investment.k51.com   Võ Đài.investment.k51.com Icon_minitimeMon Mar 22, 2010 10:44 pm

Và sau đây là cuộc chiến giữa họ tộc lớn nhất (hiện tại) IK51(investment k51) vs các phần tử tuyên chiến! Mong quý vị khán giả nhiệt liệt vỗ tay để không khí thêm sôi nổi nhé Smile! Đề nghị mọi ng chém gió bằng các ngôn từ trong sáng, lành mạnh, nhưng k kém phần ảo nhé ^^! bên nào thua phải khao cả lớp 1 chầu kem(dự đoán đến hè mới phân thắng bại)! ai có ys kiến giơ tay phát biểu để trận đấu đc phép bắt đầu!!!
chung_ta_la...
nông dân
nông dân
chung_ta_la...

Bài gửiTiêu đề: Re: Võ Đài.investment.k51.com   Võ Đài.investment.k51.com Icon_minitimeMon Mar 22, 2010 10:53 pm

khà khà Laughing Laughing . cho bác trưởng tộc đăng kí 1 slot nào. có ai có lòng tốt cho trưởng tộc mượn cái tù và ko nhỉ? Suspect
Monitor
tù trưởng
tù trưởng
Monitor

Bài gửiTiêu đề: Re: Võ Đài.investment.k51.com   Võ Đài.investment.k51.com Icon_minitimeMon Mar 22, 2010 11:01 pm

cho tớ hỏi đấu thủ sao chưa ra mặt là sao??? Surprised Surprised Surprised
https://dautu51b.forumvi.com
vcvip

vcvip

Bài gửiTiêu đề: Re: Võ Đài.investment.k51.com   Võ Đài.investment.k51.com Icon_minitimeMon Mar 22, 2010 11:57 pm

hôm nay chiều bài các đấu thủ đang tạm luyện công!hứa hẹn nhiều pha đấu gay cấn và thú vị! ai đ kí thì vào ghi slot nhé!hiện tại có em vs cả bác Luân trưởng tộc, bác Lã thí sao Smile?
Fuchsialane91
nông dân
nông dân
Fuchsialane91

Bài gửiTiêu đề: Re: Võ Đài.investment.k51.com   Võ Đài.investment.k51.com Icon_minitimeFri Mar 26, 2010 8:18 pm

á á! Tuyên chiến hồi nào vậy.Có các loại: HNO3 đặc nóng,H2SO4 đặc nóng,hỗn hợp HCL và HNO3 đặc nóng ah có cả Hg nữa.đứa nào muốn vô sinh hay khỏi lấy vợ thì cứ zô đây chiến.a haha@@.chóang chưa mấy e^^
chung_ta_la...
nông dân
nông dân
chung_ta_la...

Bài gửiTiêu đề: Re: Võ Đài.investment.k51.com   Võ Đài.investment.k51.com Icon_minitimeSun Mar 28, 2010 7:32 pm

cháu ơi, cháu làm thế bọn nó sợ chết khiếp rồi còn đâu affraid affraid chả tên nào dám mon men vào đây nữa Basketball Basketball . thế mới biết dòng họ mình lớn đến mức nào Basketball Basketball
Fuchsialane91
nông dân
nông dân
Fuchsialane91

Bài gửiTiêu đề: Re: Võ Đài.investment.k51.com   Võ Đài.investment.k51.com Icon_minitimeMon Mar 29, 2010 12:01 pm

hehe.tình hình là rất tình hình.bạn Hùng bò ở gia tộc bên kia đã chấp nhận thua cuộc,hiện nay đang đàm phán với tên Bách khỉ con ăn chuối để xem có cách nào chịu thua mà ko xí hổ kìa.hơ hơ.thui nhà tớ ko chấp nhặt vậy đâu.ko phải xoắn ^^!
khi cute
nông dân
nông dân
khi cute

Bài gửiTiêu đề: Re: Võ Đài.investment.k51.com   Võ Đài.investment.k51.com Icon_minitimeMon Mar 29, 2010 10:37 pm

the' ca'i con bo vo'i ca'i con khi? zo?m do' chiu thua roi ha? hehe. Very Happy xau ho qua
khieu chien ma chiu thua.
dong toc nha minh lai dc yen on roai
axit cua m dc le'm van anh a. Twisted Evil
hien

Bài gửiTiêu đề: Re: Võ Đài.investment.k51.com   Võ Đài.investment.k51.com Icon_minitimeThu Apr 01, 2010 10:48 pm

the' chung' mi danh' nhau la rang?dua' nao` danh' dua' nao` rua'? Shocked Shocked Shocked
homeless_0701

homeless_0701

Bài gửiTiêu đề: tớ tham gia vs ^^   Võ Đài.investment.k51.com Icon_minitimeThu Apr 01, 2010 11:10 pm

tiếp viện cho bạn bách của chúng ta. VÌ ! LỚP HỌC AN TOÀN, TRÁNH CÁC HIỆN TƯỢNG KHỦNG BỐ v.v..

đề nghị ban VA đổi avatar đi. dễ gây hiểu lầm cho những ng mới bước vào diễn đàn lần đầu. k biết đó là ai
http://vn.360plus.yahoo.com/homeless_0701/
Fuchsialane91
nông dân
nông dân
Fuchsialane91

Bài gửiTiêu đề: Re: Võ Đài.investment.k51.com   Võ Đài.investment.k51.com Icon_minitimeFri Apr 02, 2010 12:26 pm

homeless_0701 đã viết:
tiếp viện cho bạn bách của chúng ta. VÌ ! LỚP HỌC AN TOÀN, TRÁNH CÁC HIỆN TƯỢNG KHỦNG BỐ v.v..

đề nghị ban VA đổi avatar đi. dễ gây hiểu lầm cho những ng mới bước vào diễn đàn lần đầu. k biết đó là ai
sao lại phải đổi??? I don't understand =.=
phonglinh_hn

phonglinh_hn

Bài gửiTiêu đề: Re: Võ Đài.investment.k51.com   Võ Đài.investment.k51.com Icon_minitimeWed Apr 07, 2010 10:20 pm

Cuối cùng mình cũg đến được nơi cần đến. bounce bounce
Tớ thì yêu hoà bình từ bé nên chẳng muốn ăn chuối cả ngày hay ngửi axit 24/24. Mò vào đây chỉ xem cái cuộc chiến sặc mùi hoá học này diễn ra thế nào. Thi thoảng có chọc mấy nhát gậy, cũng mong mọi người đừng có ném chuối với tạt axit là đc rùi drunken drunken
ngô hùng
nông dân
nông dân
ngô hùng

Bài gửiTiêu đề: Re: Võ Đài.investment.k51.com   Võ Đài.investment.k51.com Icon_minitimeWed Apr 07, 2010 10:36 pm

Evil or Very Mad Evil or Very Mad ko tốt cho gia tộc mình rùi Evil or Very Mad Evil or Very Mad
No No Noooooo No vừa thấy avatar của tuấn hàn quốc xog giật thót cả mình No
pale pale sợ wá, bạn tuấn đã chuyển sang avatar khỉ rùi Evil or Very Mad sau 1 buổi 1 buổi Laughing 1 buổi Question buổi nào nhở Question Embarassed
cheers a, buổi chiều hôm nay bỏ bạn bè anh em con trai để để ... để gia tộc kia nói nhá affraid
Evil or Very Mad ko ngờ bỏ Luân thay tuấn vào, coi như bạn tâm nhà mình giã tràng rùi Crying or Very sad tongue tongue
palace_snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Võ Đài.investment.k51.com   Võ Đài.investment.k51.com Icon_minitimeWed Apr 07, 2010 11:33 pm

chu chua phai lo dau anh dang song thu thui khi nao anh gia nhap thi chu moi so afro
Fuchsialane91
nông dân
nông dân
Fuchsialane91

Bài gửiTiêu đề: Re: Võ Đài.investment.k51.com   Võ Đài.investment.k51.com Icon_minitimeFri Apr 09, 2010 5:16 pm

tình hình là có nhiều vấn đề đặc biệt là vấn đề tình cảm trong gia tộc nên nhà e xin phép ngưng chiến 1 thời gian để hõ trợ các bạn đến với nhau Very Happy Very Happy Very Happy
ngô hùng
nông dân
nông dân
ngô hùng

Bài gửiTiêu đề: Re: Võ Đài.investment.k51.com   Võ Đài.investment.k51.com Icon_minitimeFri Apr 09, 2010 7:49 pm

Fuchsialane91 đã viết:
tình hình là có nhiều vấn đề đặc biệt là vấn đề tình cảm trong gia tộc nên nhà e xin phép ngưng chiến 1 thời gian để hõ trợ các bạn đến với nhau Very Happy Very Happy Very Happy
Twisted Evil okey men Surprised cho gia tộc bên ấy củng cố lực lượng trước khi gia tộc bên này tung ra vũ khí ... bom cherry confused confused confused
phonglinh_hn

phonglinh_hn

Bài gửiTiêu đề: Re: Võ Đài.investment.k51.com   Võ Đài.investment.k51.com Icon_minitimeFri Apr 09, 2010 11:35 pm

Fuchsialane91 đã viết:
t nghĩ thời gian có vẻ dài đây. Lo chuyện tình cảm xong, lại con lo đến chuyện thêm người để củng cố gia tộc. rồi lại còn lo đến chuyện khi có thêm thành viên thì phải tống cổ một đứa đi vì đất chật ng đông, axit ko đủ xài. Mà cái vấn đề là tìm đc người rước cái đứa đó mới khó khăn làm sao scratch scratch Chỉ sợ sau một thời gian, gia tộc bên đấy trở lại thì đã là chiến tranh forum lần thứ n rùi Rolling Eyes Rolling Eyes Đấy là trong trường hợp xấu, có nhiều fe phái tham chiến, còn không thì chỉ còn lại cái cảnh con khỉ làm xiếc trên lưng bò thui Twisted Evil Twisted Evil
homeless_0701

homeless_0701

Bài gửiTiêu đề: Re: Võ Đài.investment.k51.com   Võ Đài.investment.k51.com Icon_minitimeFri Apr 09, 2010 11:55 pm

Fuchsialane91 đã viết:
ngô hùng đã viết:

Twisted Evil okey men Surprised cho gia tộc bên ấy củng cố lực lượng trước khi gia tộc bên này tung ra vũ khí ... bom cherry confused confused confused

điên ah.chiến tranh là phải lợi dụng lúc quân địch khó khăn thì mới có cơ hội dành chến thắng chứ
http://vn.360plus.yahoo.com/homeless_0701/
khi cute
nông dân
nông dân
khi cute

Bài gửiTiêu đề: Re: Võ Đài.investment.k51.com   Võ Đài.investment.k51.com Icon_minitimeMon Apr 12, 2010 11:56 am

ngô hùng đã viết:
Evil or Very Mad Evil or Very Mad ko tốt cho gia tộc mình rùi Evil or Very Mad Evil or Very Mad
No No Noooooo No vừa thấy avatar của tuấn hàn quốc xog giật thót cả mình No
pale pale sợ wá, bạn tuấn đã chuyển sang avatar khỉ rùi Evil or Very Mad sau 1 buổi 1 buổi Laughing 1 buổi Question buổi nào nhở Question Embarassed
cheers a, buổi chiều hôm nay bỏ bạn bè anh em con trai để để ... để gia tộc kia nói nhá affraid
Evil or Very Mad ko ngờ bỏ Luân thay tuấn vào, coi như bạn tâm nhà mình giã tràng rùi Crying or Very sad tongue tongue
người ta thấy con khỉ xinh xắn dễ thương thì ng ta để làm avar thế thì đã làm sao.đã thấy ai để avar con bò bao h chưa Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil có thế mà cung đưa lên 4 room chém. pirat pirat pirat
khi cute
nông dân
nông dân
khi cute

Bài gửiTiêu đề: Re: Võ Đài.investment.k51.com   Võ Đài.investment.k51.com Icon_minitimeMon Apr 12, 2010 12:00 pm

phonglinh_hn đã viết:
Fuchsialane91 đã viết:
t nghĩ thời gian có vẻ dài đây. Lo chuyện tình cảm xong, lại con lo đến chuyện thêm người để củng cố gia tộc. rồi lại còn lo đến chuyện khi có thêm thành viên thì phải tống cổ một đứa đi vì đất chật ng đông, axit ko đủ xài. Mà cái vấn đề là tìm đc người rước cái đứa đó mới khó khăn làm sao scratch scratch Chỉ sợ sau một thời gian, gia tộc bên đấy trở lại thì đã là chiến tranh forum lần thứ n rùi Rolling Eyes Rolling Eyes Đấy là trong trường hợp xấu, có nhiều fe phái tham chiến, còn không thì chỉ còn lại cái cảnh con khỉ làm xiếc trên lưng bò thui Twisted Evil Twisted Evil
chuyện gia tộc nhà này lắm ng tham gia nhỉ Question Question con tâm ý nó chiến thì chả chiến hẳn,chém thì chả chém hẳn.thỉnh thoảng nó cắn vô đc 1 câu.chịu thật Basketball Basketball Basketball Basketball
vcvip

vcvip

Bài gửiTiêu đề: Re: Võ Đài.investment.k51.com   Võ Đài.investment.k51.com Icon_minitimeTue Apr 13, 2010 1:15 am

chúng ta dời đô cái vụ Bách vs Lúa sang bên này nhé! để nhật kí cho ra nhật kí chứ làm chú HA nhận nhầm thế mọi ng k thấy tủi thân ak Very Happy?
vcvip

vcvip

Bài gửiTiêu đề: Re: Võ Đài.investment.k51.com   Võ Đài.investment.k51.com Icon_minitimeTue Apr 13, 2010 1:21 am

ngoài vụ của Bách và Lúa ra thì tớ có 1 số chuyện muốn bàn vs mọi ng nói chung và Hùng bò nói riêng! hiện nay có 1 số nguồn tin đáng tin cậy là bạn Nhung muốn bạn bò nghiêm túc suy nghĩ về tình cảm bạn í dành cho mình! affraid affraid affraid bạn Nhung muốn làm dâu Nghệ An và mẫu người của bạn là fai như Hùng bò! bounce bounce bounce vì là vấn đề cá nhân nên bạn Nhung có hơi ngại và nhờ chúng ta hỏi ý kiến bạn Hùng! theo nhận định của tớ thì Hùng bò đang cố tình lẩn trốn dư luận! mong các bác giúp bạn Nhung, thay mặt bạn N, tớ là phát ngôn viên, chân thành cảm ơn bạn nào có lòng tốt cho mọi ng được thưởng thức món lòng bò Very Happy!
lol! lol! lol! lol! lol!
vcvip

vcvip

Bài gửiTiêu đề: Re: Võ Đài.investment.k51.com   Võ Đài.investment.k51.com Icon_minitimeTue Apr 13, 2010 2:27 am

còn về tình hình bạn Bách và bạn Lúa, cũng khá lâu tớ k lên 4rum, bây h lên phủi bụi cho topic của tớ! bạn Bách vốn tính nhút nhát, tự ti vì sức yếu, nhưng bạn rất dũng cảm khi hiến 450 cho đội máu của t Very Happy! cm này t mún giới thiệu qua về bạn Bách, còn bạn Lúa thì xin các bạn cho ý kiến sau nhé! Bách từ khi sinh ra đc cả nhà kì vọng nhiều, bố mong chú làm xe ôm.mẹ chú mong chú tiếp quản quán phở 3 đời! ông chú thấy đường Trần Phú nhiều xe cộ qua lại, mà mình ông k rải đinh đc hết cả đường nên hi vọng chú lớn lên sẽ giúp đc ông! affraid affraid affraid ......... cả nhà ai cũng trông mong vào chú nên mọi ng đặt cho chú tên Bách, hi vọng chú sẽ làm đc cả trăm việc mà cả nhà kì vọng! lớn lên bách càng ngày càng tuấn tú, chú tỏ ra thông minh trong việc chơi game và tán tỉnh các bạn gái tuổi mới lớn! No No No để chú thoát khỏi vòng xoáy của xã hội, bố mẹ chú tống chú vào lò luyện lửa của thái thượng lão quân. sau 3 năm tu luyện hết cả tinh lực, chú cũng qua đc kì đọ sức và vào giáo đường INVESTMENT K51B afro . đến đây bố mẹ chú cũng tạm yên tâm về cậu con quý tử mặc dù kì vọng khó có thể thành hiện thực, chú sẽ k theo nghiệp gia đình! những tưởng rằng chú sẽ chuyên tâm học hành, sau này kiếm cái ghế oai như cóc ngồi vểnh râu ăn của đút thì tai họa ập đến ( xin lỗi bạn Lúa Razz)! 1 ngày đẹp trời nọ, Bách bước vào cửa giáo đường thì 1 tiếng sét ngang tai, bách nhìn thấy 1 dáng kiều thơm, bản năng cũ trỗi dậy, chú như người mất hồn, cả tiết ngồi thẫn thờ, lâu lâu đôi mắt xa xăm làm đồng đạo Luân khó hiểu! diễn biến câu chuyện ra sao có lẽ tộc trưởng Luân là người biết rõ nhất, xin nhường đất lại cho tộc trưởng!!!
lol! lol! lol! lol! lol!
chung_ta_la...
nông dân
nông dân
chung_ta_la...

Bài gửiTiêu đề: Re: Võ Đài.investment.k51.com   Võ Đài.investment.k51.com Icon_minitimeTue Apr 13, 2010 10:06 am

cảm ơn quả bóng mà chú Vinh đá sang bounce bounce . Nói chung mình là ng đi vs Bak khá nhiều, ở gần nó nên dễ hiểu nó. Như mình đã nói, chú Bak tuy hơi ngu nhưng đc cái chăm chỉ Very Happy. từ lâu Bak đã để ý đến Lúa nhưng theo nhận định của mình thì Bak có fần hơi kém cỏi, rõ ràng chú Bak có nhiều điểm tốt hơn... affraid affraid -->> Bak hợp vs Vân Anh hơn, chú Vinh thấy thế nào? có nên cho cháu Vân Anh cưới luôn ko cheers cheers
khi cute
nông dân
nông dân
khi cute

Bài gửiTiêu đề: Re: Võ Đài.investment.k51.com   Võ Đài.investment.k51.com Icon_minitimeTue Apr 13, 2010 10:35 am

chung_ta_la... đã viết:
cảm ơn quả bóng mà chú Vinh đá sang bounce bounce . Nói chung mình là ng đi vs Bak khá nhiều, ở gần nó nên dễ hiểu nó. Như mình đã nói, chú Bak tuy hơi ngu nhưng đc cái chăm chỉ Very Happy. từ lâu Bak đã để ý đến Lúa nhưng theo nhận định của mình thì Bak có fần hơi kém cỏi, rõ ràng chú Bak có nhiều điểm tốt hơn... affraid affraid -->> Bak hợp vs Vân Anh hơn, chú Vinh thấy thế nào? có nên cho cháu Vân Anh cưới luôn ko cheers cheers
cưới luôn ah?sao quyết định nhanh thế tộc trưởng Suspect Suspect Suspect
nếu mà thằng bách về nhà này thì gia tộc mình sẽ có hẳn 2 con khỉ 1 con khỉ kute còn 1 con khỉ zỏm,ko đc.anh vc ko đc cho cưới thế này về nó chén hết chuối của em chứ. Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad với lại vân anh nhà ta là mâm son ai lại để cho cái thằng đũa mốc ngu ngu kia nó chòi vào,vụ này kute ko tán thành bounce bounce bounce
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Võ Đài.investment.k51.com   Võ Đài.investment.k51.com Icon_minitime

Võ Đài.investment.k51.com
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next