Investment 51B
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Investment 51B

chém gió và hơn thế nữa :D

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Latest topics
» bà con vào xem ngay nha
sự thật về bạn Vinh đẹp trai - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 21, 2010 11:16 pm by Monitor

» triet
sự thật về bạn Vinh đẹp trai - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 17, 2010 10:04 pm by thehoc_nd91

» Toán cao câp II
sự thật về bạn Vinh đẹp trai - Page 2 Icon_minitimeMon May 31, 2010 11:55 pm by palace_snow

» giáo dục thể chất 1
sự thật về bạn Vinh đẹp trai - Page 2 Icon_minitimeMon May 31, 2010 11:52 pm by palace_snow

» NHẬT KÍ cảm xúc cho mỗi ngày !!!!
sự thật về bạn Vinh đẹp trai - Page 2 Icon_minitimeWed May 19, 2010 9:18 am by chung_ta_la...

» topic làm áo lớp
sự thật về bạn Vinh đẹp trai - Page 2 Icon_minitimeThu May 13, 2010 9:31 pm by phonglinh_hn

» mọi người vào đây xưng danh nhá ;) ;) ;)
sự thật về bạn Vinh đẹp trai - Page 2 Icon_minitimeFri May 07, 2010 6:56 pm by hoangtung

» mọi người vào đây xưng danh nhá ;) ;) ;)
sự thật về bạn Vinh đẹp trai - Page 2 Icon_minitimeThu May 06, 2010 8:53 pm by hoangtung

» tiếng anh trình b
sự thật về bạn Vinh đẹp trai - Page 2 Icon_minitimeSun Apr 25, 2010 3:51 pm by homeless_0701

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm

sự thật về bạn Vinh đẹp trai

Go down 
vcvip
chung_ta_la...
homeless_0701
bengan
khi cute
Fuchsialane91
ngô hùng
11 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
Fuchsialane91
nông dân
nông dân
Fuchsialane91

sự thật về bạn Vinh đẹp trai - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: sự thật về bạn Vinh đẹp trai   sự thật về bạn Vinh đẹp trai - Page 2 Icon_minitimeThu Mar 18, 2010 11:08 pm

mẹ ơi.thằng mất dạy đấy là thằng Hải Dương ý mẹ.chém cho nó chết đi mẹ.haha
chung_ta_la...
nông dân
nông dân
chung_ta_la...

Bài gửiTiêu đề: Re: sự thật về bạn Vinh đẹp trai   sự thật về bạn Vinh đẹp trai - Page 2 Icon_minitimeThu Mar 18, 2010 11:16 pm

Này cháu ko được manh động!!! họ nhà mình nổi tiếng có gia phong, cháu đừng chém mà làm mất thanh danh nhà mình. để chú bắt nó về làm thái giám cho nhà mình có phải hay hơn ko Twisted Evil Twisted Evil
vcvip

vcvip

Bài gửiTiêu đề: Re: sự thật về bạn Vinh đẹp trai   sự thật về bạn Vinh đẹp trai - Page 2 Icon_minitimeThu Mar 18, 2010 11:29 pm

chung_ta_la... đã viết:
Này cháu ko được manh động!!! họ nhà mình nổi tiếng có gia phong, cháu đừng chém mà làm mất thanh danh nhà mình. để chú bắt nó về làm thái giám cho nhà mình có phải hay hơn ko Twisted Evil Twisted Evil
Trước hết là cảm ơn về hành động nghĩa hiệp của bác tộc trưởng Luân, xin lỗi bà con tôi có nói hơi quá nhời về thằng cu Hùng(sẽ dạy cháu sau:))! Còn riêng vs anh Dương ấy, đề nghị anh rửa tay gác kiếm rồi thì để tay cho sạch k lại vấy máu mình đấy. Nếu a thích con bé nhà tôi;Wink, thì cứ hỏi nó chứ đừng lôi tôi vào k hiểu lầm đấy nhé Very Happy! Chuyện nhà tôi thì để nhà tôi giải quyết,chưa biết thực hư cháu Hùng định pots j lên cơ màSmile! Cảm ơn cả bác Đức nữa, tôi xin rút kinh nghiệm:x!Vân Anh cũng k đc hỗn nghe con! Và sau đây chúng ta nên nhường nhời cho cháu Hùng rồi bình luận tiếp nhé Smile!..........và như thường lệ,tôi xin nhắc lại đây là 1forum chém gió của cộng đồng mạng Đầu Tư K51B, hình ảnh và chi tiết quảng cáo chỉ có tính minh họa và tham khảo:)!cảm ơn đã ủng hộMad!
ngô hùng
nông dân
nông dân
ngô hùng

Bài gửiTiêu đề: Re: sự thật về bạn Vinh đẹp trai   sự thật về bạn Vinh đẹp trai - Page 2 Icon_minitimeFri Mar 19, 2010 6:28 am

chung_ta_la... đã viết:
Evil or Very Mad tìmh nghĩa đồng hương cắt đứt từ đây lol!
godfather_bach
nông dân
nông dân
godfather_bach

Bài gửiTiêu đề: Re: sự thật về bạn Vinh đẹp trai   sự thật về bạn Vinh đẹp trai - Page 2 Icon_minitimeFri Mar 19, 2010 6:34 pm

chu' hung',anh ủng hộ chu'. quyết tâm cho gia tộc idiot kia phai nể phúc. war 4r ss.anh va chu' bắt đầu tuyển thành viên vào team mình.
homeless_0701

homeless_0701

Bài gửiTiêu đề: Re: sự thật về bạn Vinh đẹp trai   sự thật về bạn Vinh đẹp trai - Page 2 Icon_minitimeFri Mar 19, 2010 6:43 pm

godfather_bach đã viết:
chu' hung',anh ủng hộ chu'. quyết tâm cho gia tộc idiot kia phai nể phúc. war 4r ss.anh va chu' bắt đầu tuyển thành viên vào team mình.

anh tham gia vs. xử lí đẹp cái gia tộc ấy đi. đặc biệt là 2 đời cuối cheers cheers cheers
http://vn.360plus.yahoo.com/homeless_0701/
godfather_bach
nông dân
nông dân
godfather_bach

Bài gửiTiêu đề: Re: sự thật về bạn Vinh đẹp trai   sự thật về bạn Vinh đẹp trai - Page 2 Icon_minitimeFri Mar 19, 2010 6:59 pm

được, thành viên đầu tiên được tuyển vào team THỢ SĂN là cú dương. anh xin nhận trọng trách lớn lao là: HUNT COACH. chúng ta phải làm thit hết gia tộc động vật Laughing Laughing
homeless_0701

homeless_0701

Bài gửiTiêu đề: Re: sự thật về bạn Vinh đẹp trai   sự thật về bạn Vinh đẹp trai - Page 2 Icon_minitimeFri Mar 19, 2010 7:10 pm

godfather_bach đã viết:
được, thành viên đầu tiên được tuyển vào team THỢ SĂN là cú dương. anh xin nhận trọng trách lớn lao là: HUNT COACH. chúng ta phải làm thit hết gia tộc động vật Laughing Laughing

đề nghị chú viết cho đúng chỉnh tả đi. mất hết hình ảnh của anh bi h Evil or Very Mad Evil or Very Mad
conan_nt

conan_nt

Bài gửiTiêu đề: Re: sự thật về bạn Vinh đẹp trai   sự thật về bạn Vinh đẹp trai - Page 2 Icon_minitimeFri Mar 19, 2010 9:00 pm

con bò nặng kí,kô có ảnh chế nữa à
http://nghetinh.org
phonglinh_hn

phonglinh_hn

Bài gửiTiêu đề: Re: sự thật về bạn Vinh đẹp trai   sự thật về bạn Vinh đẹp trai - Page 2 Icon_minitimeFri Mar 19, 2010 11:07 pm

godfather_bach đã viết:

eo ơi! Mọi người ko sợ axit nhà đó hả Question Question Cứ nhìn cái đời thấp nhất là con Funch í. Shocked Shocked Tiếp xúc nhiều axit mới thế đó No No
homeless_0701

homeless_0701

Bài gửiTiêu đề: Re: sự thật về bạn Vinh đẹp trai   sự thật về bạn Vinh đẹp trai - Page 2 Icon_minitimeSat Mar 20, 2010 11:30 am

phonglinh_hn đã viết:
godfather_bach đã viết:

eo ơi! Mọi người ko sợ axit nhà đó hả Question Question Cứ nhìn cái đời thấp nhất là con Funch í. Shocked Shocked Tiếp xúc nhiều axit mới thế đó No No

vì câu nói của m. tthay mặt bách kết nạp m vào team. anh em chào mừng thành viên mới nha cheers cheers
chung_ta_la...
nông dân
nông dân
chung_ta_la...

Bài gửiTiêu đề: Re: sự thật về bạn Vinh đẹp trai   sự thật về bạn Vinh đẹp trai - Page 2 Icon_minitimeSat Mar 20, 2010 12:43 pm

Basketball Basketball cái team này vớ vẩn quá đi, ko tan mới lạ. mà cái Vân Anh tuyển đc vợ chưa cháu, có gì thì để chú liên lạc vs nhà thằng Thành cheers . chú thấy nó nữ tính mà cheers cheers
Fuchsialane91
nông dân
nông dân
Fuchsialane91

Bài gửiTiêu đề: Re: sự thật về bạn Vinh đẹp trai   sự thật về bạn Vinh đẹp trai - Page 2 Icon_minitimeSat Mar 20, 2010 12:47 pm

Sax.cháu đâu dám đi trước trưởng tộc.cháu đợi chú yên bề gia thất rùi mới tính sau^^.ah chú ơi,chú nhanh nhanh cưới vợ đi chứ cháu thấy mấy đứa lớp mình nó cứ nhăm nhe chú.chú mà rước bọn đấy về thì hỏng hết gen đẹp của họ nhà mình.cẩn thận chú nha^^!
chung_ta_la...
nông dân
nông dân
chung_ta_la...

Bài gửiTiêu đề: Re: sự thật về bạn Vinh đẹp trai   sự thật về bạn Vinh đẹp trai - Page 2 Icon_minitimeSat Mar 20, 2010 1:15 pm

Cháu ơi, chú ko dại gì lấy vợ đâu, ng yêu cũng đc mà. cháu yên tâm, chú cho phép mà. mà cái Nhung đâu nhỉ. ái dà. hay là nhà mình cướp dâu nhỉ. làm thế đỡ tốn tiên rước cheers cheers
Fuchsialane91
nông dân
nông dân
Fuchsialane91

Bài gửiTiêu đề: Re: sự thật về bạn Vinh đẹp trai   sự thật về bạn Vinh đẹp trai - Page 2 Icon_minitimeSat Mar 20, 2010 1:31 pm

chú ko lấy thế sao bắt cháu lấy>"'<.ác vừa vừa thui chứ=.=
khi cute
nông dân
nông dân
khi cute

Bài gửiTiêu đề: Re: sự thật về bạn Vinh đẹp trai   sự thật về bạn Vinh đẹp trai - Page 2 Icon_minitimeSun Mar 21, 2010 5:35 pm

van anh
hum qua tau di bat trang ve.m oi m dung lay no
nha xa
lai ngheo nan
cha mon dang ho doi j ka.kho m thoi.suot ngay voi dat cat
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: sự thật về bạn Vinh đẹp trai   sự thật về bạn Vinh đẹp trai - Page 2 Icon_minitime

sự thật về bạn Vinh đẹp trai
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» sự thật về bạn Vinh đẹp trai